Ambiance na pallet

Fatih SungurtekinARTMO premium lambaIstanbulTurkiya

Turkiya2021Man mai zane

40 x 30 cm

A cikin wannan aikin, mai zane Fatih Sungurtekin ya mai da hankali kan dangin Hamamat, wanda ke kula da ƙimar rayuwa a Ghana tare da sana'o'in hannu na halitta. Ya yi wahayi zuwa gare shi ta kyawawan launuka da salon rayuwar 'yan uwa. A cikin zanen sa, ya mai da hankali kan katako, kwali, motif, abubuwa masu ƙanƙanci da laushi. Ya hada launukan paletinsa da kyawawan fuskoki na Afirka. (Hakanan Artist Göknil Gümüş Sungurtekin da Artist Fatih Sungurtekin suna tallafawa matalauta da marayu na duniya da wani ɓangare na aikin su na Art For Good Project tare da ayyukansu.)

WOOCS 2.1.9

$ 447

1 in stock

Fatih Sungurtekin ya fara yin zane ne ta hanyar yin abubuwan wasa na laka tun yarintarsa ​​da zana hotuna a bango. Malamin makarantar sakandaren ya gano baiwarsa kuma ya jagorance shi zuwa fasahar gani. A cikin 1995, lokacin da ya shiga Sashin Zane na Kwalejin Fine Arts, don haka rayuwarsa ta fasaha ta fara. Ya halarci nune-nunen da yawa, a matsayin mai fasaha. A lokacin jami'a da abubuwan da suka biyo baya, tare da manufar "Lokaci da Memwaƙwalwar ajiya", ya samar da ayyuka akan "lokaci, lalata kayan al'adun birni, rage hirar ɗan adam, canji da gogewar zamantakewar al'umma". Ayyukansa a cikin wannan tsari sun haɗa da gargaɗi, bayanai da saƙonni don nan gaba. A cikin waɗannan ayyukan ya yi amfani da girke-girke, shirye-shiryen shirye-shirye da fasaha masu gauraya akan abubuwa daban-daban kamar bango, takarda, zane. Daga baya, mai zane ya fadada tunanin "Lokaci da Tunawa" ta hanyar hadawa da fadada tunanin lokaci, sarari, tunani, kuma ya mai da hankali kan shirya da rikodin abubuwan da muka samu a cikin kwakwalwar mu ta hanyar rage tunanin mu. Hakanan, an nuna ayyukan zane-zane, waɗanda suka samar da hotuna kwatsam tare da abubuwa masu saurin rufewa, a cikin gidajen kallo da yawa.

  1. Za a samar da Takaddun Shaida tare da kayan zane-zane na.
  2. Da fatan za a tabbatar adireshinku da lambar waya a cikin ku ARTMO bayanin martaba ne ainihin. Idan kana son amfani da wani adireshin daban don bayarwa, to da fatan za a yi canje-canje iri ɗaya cikin tsarin fita.
  3. Bisa lafazin ARTMOManufar jigilar kaya, masu siyarwa na iya amfani da amintaccen dako kawai kamar FedEx, DHL, UPS, da sauransu.
  4. Duk farashin da masu siyarwa suka saita ta tsohuwa ce ba tare da farashin jigilar kaya ba. Idan mai siyarwa baya rufe farashin jigilar kaya, to mai siyarwar zai nemi ƙarin biyan kuɗi bisa ƙimantawa. Idan mai siye bai yarda da waɗancan ƙarin caji ba, to sayayyar za ta sake juyawa kuma za a mayar wa mai siyan cikakken kuɗin.
  5. An ARTMO manajan shago zai tuntube ka kai tsaye, ta hanyar imel domin tabbatar da dukkan bayanai da ci gaba.
  6. Yanzu kuna so a ƙarshe ku duba kayan ku. Idan ka canza shawara, har yanzu zaka iya share abun a cikin keken ka. Idan har yanzu kuna kan alƙawarin siyan, yanzu kuna buƙatar kammala aikin fitar da biyan kuɗi ARTMOasusu na amana. Don tsaronku, ba zan karɓi biya na ba kafin abu ya iso lafiya.
  7. Bayan biya zan tattara kayan da zan kawo su. Wannan na iya ɗaukar awanni 48 zuwa 72 (daga Litinin zuwa Juma'a / ranakun karshen mako ba tare da kirgawa ba) tunda ana buƙatar yin kwalliyar zane-zane sosai. Idan akwai wani jinkiri, saboda yanayin da ba zato ba tsammani, zan sanar da ku asap.
  8. Da zarar abu yana kan hanya, zaku karɓi lambar sawu wanda yake ba ku damar bi ta kan jigilar kayayyaki ta yanar gizo kai tsaye. Yana da mahimmanci a lura cewa idan jigilar kaya zuwa ƙasashen waje, za'a iya samun jinkiri na al'ada. Wannan ba sabon abu bane kuma bazai haifar maka da fargaba ba.
  9. Lokacin da kayan ya isa, dole ne a duba marufin da kayan nan da nan, a gaban mai kawo kaya. Idan akwai wani lahani da ya faru to tilas ne ku kai rahoto ga mutumin da ya kawo ku. Da fatan za a sanya hotuna waɗanda a fili suke nuna duk lahani. Ba za a karɓi duk korafin da aka yi ba bayan an kashe karɓar bayarwa, kuma ni da kai ko kamfanin inshora.
Manufa na Dawowar Kudi:

Na yarda da dawowa cikin kwanaki 7 bayan ka karɓi abu. Don siyarwa tsakanin Tarayyar Turai dole ne doka ta karɓa cikin kwanaki 14. Dole ne ku sanar ARTMO game da shawarar da kuka yanke na dawo da zane-zane, ta amfani da email (hello @artmo.). Dole ne ku dawo ta amfani da nau'in kayan kayan aiki iri ɗaya da mai jigilar kaya iri ɗaya. Dole ne ku rufe duk farashin ku tare da inshorar jigilar kaya. Da zarar abun ya iso cikin aminci ga adireshin mai sayarwa kuma da zarar an tabbatar da shi mara lalacewa ARTMO zai dawo da farashin net (ban da fitarwa na farko da farashin inshora).