Whale

Oleksii GnievyshevBrühlJamus

Jamus2015mai kanti

100 x 120 cm

Hoton wani kifi Whale

WOOCS 2.1.9

Farashin kan bukatar

1 in stock

Ganawa tare da Oleksii Gnievyshev

 
 
 

Oleksii Gnievyshev asalinsa ya fito ne daga zuciyar Ukraine, daga Kiev babban birnin kasar. A can ya ɗan ƙuruciyarsa, ya ziyarci makarantar fasaha a lokacin da yake makaranta, wanda ya shirya shi don karatu daga baya a fannin fasaha. A cikin 2009, an karɓi Oleksii a Kwalejin Art na Kiev, inda ya yi karatu na shekaru biyar, yana karɓar digirinsa a 2014. A cikin karatunsa, malami Volodimir Bagalika ya ambata, wanda aka ɗauke shi a matsayin shahararren ɗan wasa kuma malami a kan wasan kwaikwayon Kiev a cikin zane-zane da zane-zane.

Da fatan za ku gabatar da kanku ku gaya mana yadda kuka fara a cikin fasahar? kuma kwarewarku ta farko a harkar kerawa? 

Sunana Oleksii Gnievyshev. An haife ni a Ukraine cikin dangin gine-gine. Tun ina karama nake girma a cikin yanayin kirkire-kirkire. Sisteran uwata ta yi wahayi zuwa gare ni tare da Art ta hanyar nuna kyawawan littattafai game da masu fasaha. Ita koyaushe ita ce abincina saboda tana fara karatun darussan farko fiye da ni. Lokacin da nake karamin yaro Na tarar a cikin allon rubutu na iyaye da fenti, hakan ya rage tun shekarunsu na dalibi. Ina son man fenti mai yawa, Ina son yadda suke, amma ba a ba ni damar amfani da su ba. Kuma na yi matukar farin ciki lokacin da a cikin shekarun 9 na iyaye sun ba ni damar zana tare da zanen mai! Wannan kyakkyawa ne kuma kyakkyawa. Farkon zanen hotona a jikin katako mai kamar 

A waccan lokacin ne na yanke shawarar zan zama mai fasaha. Na gama cin nasara cikin makarantar Art da makarantar kimiyya ta Kyiv. Lokaci guda nake karatu tare da malamin sirri, malamin fasaha Art Volodymir Bagalika. A cikin 2014 na ƙaura zuwa Jamus (inda matata ke zaune) kuma daga wannan lokacin ina aiki a matsayin ƙwararren mai fasaha. 

Ta yaya zaku bayyana kanku da aikinku? 

Gaskiya da gaskiya da fasaha sune mafi mahimmanci a gare ni a fasaha. Kuma idan farkon a cikin kayan zamani shine yawan wuce gona da iri, sana'a tana da arha. Ina fata kuma ina bukatar in mallake kaina tare da mai da hankali sosai ga aikina. A cikin m, kuma m ne tushe na art art, Ina ƙoƙarin nuna wa mutane wani abu mai kyau kuma a lokaci guda ainihin ainihin hoto. Ina yin wahayi tare da iko, ta hanyar ƙarfin da ke ɓoye a cikin ɗan adam, dabbobi da tsirrai. Powerarfi da ke ratsa duk abin da ke kewaye da mu. Zan iya jin shi ko'ina. Ina gwadawa tare da layi, dige-dige a kan zane don nuna wannan makamashi ga sauran mutane. Bawai a nuna ba amma a ba dayan cikin zuciyar cewa irin wannan kuzarin ya wanzu. 

A matsayina na dalili Ina yawan amfani da labarin tsibirin Girka na gargajiya ko mutane da kuma hotunan dabbobi, saboda wannan ita ce hanya mafi kyau don nuna cikar ciki. 

Ina so in faɗi wasu kalmomi game da zane na zanen. 

Tsarin layi na tashin hankali- dabarar fasaha. 

Tsarin lamuran tashin hankali makaranta ce ta musamman wacce take da ma'ana ta ainihi, wannan baya dogaro da masaniyar siffar (tare da taimakon ilmin jikin mutum, hangen nesa da sauransu), amma a tsinkaye da fahimta. Lokacin da aka haɗa kowane hoto na ainihi daga tsararren tsarin ɗigo-tsalle da layi. Kuma ta hanyar gano wannan tsarin a rayuwa ta zahiri da sanya shi a takarda ko zane mai mahimmanci canvas da zurfin hoto, kwatankwacin hoto ko nuna ɗanɗanon 'ya'yan itace akan zane. 

Tsinkayewar Juna tana taimaka mana mu rabu da tunanin da ba mu da amfani yau da kullun kuma mu samar da saurin yanayin wayewa wanda ya fi tunaninmu hankali. Wannan yana taimaka wa ganin tsari kamar haɗawa, tsarin canza rayuwar layi, launuka da ɗigo. Yana da sihiri na ainihi wanda ke fitar da numfashi kuma ya kawo ma'anar euphoria ... euphoria na halitta! 

Yawancin manyan iyaye na zamanin da suna rayuwa tare da waccan tela, kuma yanzu yana samun ƙarfi a cikin karni na 21st. Ba abin mamaki ba sai sun ce: sabon abu ne wanda aka manta da shi. 

An tsara wannan fasaha kuma an ƙirƙira shi a ƙarshen 80th da farkon 90th ta malaminmu V. Bagalika. Amma tushen wannan fasaha yana da tsufa. Ya fara daga tsoffin masters na art- Rembrandt, Velázquez, Dürer ... ƙare da yawa 

wasu. A karni na XX an yi amfani da shi da mashahurin ɗan zane-zane na Rasha M. Vrubel, wanda tasirin sa yana taimaka wajan sabunta wannan dabarar. 

  1. Za a samar da Takaddun Shaida tare da kayan zane-zane na.
  2. Da fatan za a tabbatar adireshinku da lambar waya a cikin ku ARTMO bayanin martaba ne ainihin. Idan kana son amfani da wani adireshin daban don bayarwa, to da fatan za a yi canje-canje iri ɗaya cikin tsarin fita.
  3. Bisa lafazin ARTMOManufar jigilar kaya, masu siyarwa na iya amfani da amintaccen dako kawai kamar FedEx, DHL, UPS, da sauransu.
  4. Duk farashin da masu siyarwa suka saita ta tsohuwa ce ba tare da farashin jigilar kaya ba. Idan mai siyarwa baya rufe farashin jigilar kaya, to mai siyarwar zai nemi ƙarin biyan kuɗi bisa ƙimantawa. Idan mai siye bai yarda da waɗancan ƙarin caji ba, to sayayyar za ta sake juyawa kuma za a mayar wa mai siyan cikakken kuɗin.
  5. An ARTMO manajan shago zai tuntube ka kai tsaye, ta hanyar imel domin tabbatar da dukkan bayanai da ci gaba.
  6. Yanzu kuna so a ƙarshe ku duba kayan ku. Idan ka canza shawara, har yanzu zaka iya share abun a cikin keken ka. Idan har yanzu kuna kan alƙawarin siyan, yanzu kuna buƙatar kammala aikin fitar da biyan kuɗi ARTMOasusu na amana. Don tsaronku, ba zan karɓi biya na ba kafin abu ya iso lafiya.
  7. Bayan biya zan tattara kayan da zan kawo su. Wannan na iya ɗaukar awanni 48 zuwa 72 (daga Litinin zuwa Juma'a / ranakun karshen mako ba tare da kirgawa ba) tunda ana buƙatar yin kwalliyar zane-zane sosai. Idan akwai wani jinkiri, saboda yanayin da ba zato ba tsammani, zan sanar da ku asap.
  8. Da zarar abu yana kan hanya, zaku karɓi lambar sawu wanda yake ba ku damar bi ta kan jigilar kayayyaki ta yanar gizo kai tsaye. Yana da mahimmanci a lura cewa idan jigilar kaya zuwa ƙasashen waje, za'a iya samun jinkiri na al'ada. Wannan ba sabon abu bane kuma bazai haifar maka da fargaba ba.
  9. Lokacin da kayan ya isa, dole ne a duba marufin da kayan nan da nan, a gaban mai kawo kaya. Idan akwai wani lahani da ya faru to tilas ne ku kai rahoto ga mutumin da ya kawo ku. Da fatan za a sanya hotuna waɗanda a fili suke nuna duk lahani. Ba za a karɓi duk korafin da aka yi ba bayan an kashe karɓar bayarwa, kuma ni da kai ko kamfanin inshora.
Manufa na Dawowar Kudi:

Na yarda da dawowa cikin kwanaki 7 bayan ka karɓi abu. Don siyarwa tsakanin Tarayyar Turai dole ne doka ta karɓa cikin kwanaki 14. Dole ne ku sanar ARTMO game da shawarar da kuka yanke na dawo da zane-zane, ta amfani da email (hello @artmo.). Dole ne ku dawo ta amfani da nau'in kayan kayan aiki iri ɗaya da mai jigilar kaya iri ɗaya. Dole ne ku rufe duk farashin ku tare da inshorar jigilar kaya. Da zarar abun ya iso cikin aminci ga adireshin mai sayarwa kuma da zarar an tabbatar da shi mara lalacewa ARTMO zai dawo da farashin net (ban da fitarwa na farko da farashin inshora).